A6 family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
A6 family

a home of us who is the member of A6 family

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D

Go down 
supertamy
alo321
Syaoran_lee
JustKidding
8 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Bạn thấy các bứac ảnh trên như thế nào???
1/ Đẹp hết ý!
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Vote_lcap38%Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Vote_rcap
 38% [ 3 ]
2/ Vẽ khá đấy..
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Vote_lcap50%Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Vote_rcap
 50% [ 4 ]
3/ Cũng được
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Vote_lcap12%Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Vote_rcap
 12% [ 1 ]
4/ Vẽ xấu ẹk!
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Vote_lcap0%Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Vote_rcap
 0% [ 0 ]
5/ Xấu tệ hại
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Vote_lcap0%Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 8

Tác giảThông điệp
supertamy
Admin
Admin
supertamy

Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Icon_minitimeTue Aug 07, 2007 10:49 pm

ơ con Hà zjỏi nhỉ hự của tao bị mày biến thành hựa của mày từ khi nào thế Neutral
Syaoran_lee
Admin
Admin
Syaoran_lee

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 11:05 am

ê nói lun về chuyện cn trang thằng hải nhé liệu chúng mày có nghĩ tình cảm chúng nó kéo dài đc lâu o ???? chị tao iu 5 năm rồi tí nữa thì bị anh người yêu đá nhưng mà vì chị tao xinh qué nên anh ấy o nỡ bỏ chị tao~.~ tao thì vừa roài thích con trang nhưng trong hè này tao tìm đc 1 người tốt với tao hơn nó vì vậy tao o thích nó nữa mà cũng chả thích người kia vì iu làm chi chưa đủ tuổi đã đú để chết àh hic hic mà nói thẳng ra thì tao thấy con trang nhìu lúc giả tạo như thế nào ý hic hci thôi nói thế thoai nhưng mà tao khẳng định là chúng nó o thể giữ đc tình cảm này sau 10 năm ít thía thoai nếu đc thì tao bái phục
https://a6-4rum.forumvi.com
supertamy
Admin
Admin
supertamy

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 11:14 am

lock thôi
JustKidding
Mod_Đố vui vs. Mod_Tranh ảnh vs. Mod_Truyện cười
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 11:20 am

supertamy đã viết:
lock thôi
Con điên, sao lại Lock clown Neutral
supertamy
Admin
Admin
supertamy

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 08, 2007 11:32 am

lock đi, có zj` sag chém zjó mà bàn chuyện con Trag x( box này chỉ dùg để bàn về trah của mày thôi x( và bay zjờ ko ai bàn về nó nữa rồi x(
JustKidding
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 8:07 pm

Được rồi, What a Face Tao post tiếp nhá
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Manga510

Đây là ảnh của bạn tao vẽ, bọn mày thấy có đẹp hông??
What a Face
Syaoran_lee
Admin
Admin
Syaoran_lee

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Icon_minitimeWed Aug 15, 2007 11:21 pm

á ăn cắp ảnh trong flame of recca chơi xấu
https://a6-4rum.forumvi.com
Khuong_Thanh_Ha
Mod_Cảmxúc vs. Mod_Canteen
Mod_Cảmxúc vs. Mod_Canteen
Khuong_Thanh_Ha

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Icon_minitimeThu Aug 16, 2007 11:41 pm

Nhìn như fan Art ở ragnarok ý nhờ! =))
☺[M.A.S.P]☺
Super_Mem
Super_Mem
☺[M.A.S.P]☺

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Icon_minitimeFri Aug 17, 2007 7:36 pm

Oh` đúng oi` nhìn như fanart của rag ế =))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D - Page 3 Icon_minitime

Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D
Trang 3 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3