A6 family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
A6 family

a home of us who is the member of A6 family

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D

Go down 
supertamy
alo321
Syaoran_lee
JustKidding
8 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Bạn thấy các bứac ảnh trên như thế nào???
1/ Đẹp hết ý!
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Vote_lcap38%Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Vote_rcap
 38% [ 3 ]
2/ Vẽ khá đấy..
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Vote_lcap50%Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Vote_rcap
 50% [ 4 ]
3/ Cũng được
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Vote_lcap12%Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Vote_rcap
 12% [ 1 ]
4/ Vẽ xấu ẹk!
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Vote_lcap0%Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Vote_rcap
 0% [ 0 ]
5/ Xấu tệ hại
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Vote_lcap0%Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 8

Tác giảThông điệp
JustKidding
Mod_Đố vui vs. Mod_Tranh ảnh vs. Mod_Truyện cười
JustKidding

Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Empty
Bài gửiTiêu đề: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeSun Jul 29, 2007 6:45 pm

Đây đều là Manga Just vẽ đấy cheers cheers Thề luôn geek scratch Có chỉnh sửa photoshop một chút :lol!: Nhưng chỉ chỉnh độ sáng tối và Background thôi, thiệt đấy :lol!: bom
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Manga_13
Xinh như mộng drunken drunken

Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Manga210
Đẹp trai vãi Basketball
affraid
Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Manga110
Phong cách pro.. cheers :lol!:

Nhận xét hộ em nhá, thật lòng đấy!! geek

Được sửa bởi ngày Fri Aug 03, 2007 10:37 am; sửa lần 2.
Syaoran_lee
Admin
Admin
Syaoran_lee

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 8:11 am

tao chu*a tin dc. may` phai? ve~ chinh' thu*c' trc' mat. bon. tao mo*i' bit' dc chu*'
https://a6-4rum.forumvi.com
alo321
New_Mem
New_Mem
alo321

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 3:27 pm

nhưng post ảnh thế nào vậy mấy pà ơi
supertamy
Admin
Admin
supertamy

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 4:54 pm

sặc là nó vẽ đấy Ngọc ạh sao phải nghi ngờ hay mày ghen tị Neutral
Khuong_Thanh_Ha
Mod_Cảmxúc vs. Mod_Canteen
Khuong_Thanh_Ha

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 6:19 pm

Ừa! Tao công nhận 100% là mày vẽ đẹp tỉ lần tao. Nhưng trình độ để xưng magaka của mày tao thấy vẫn chưa đáng lắm, ít nhất so với bà chị họ tao! big grin Thoai, vẫn vote cho mày là "vẽ khá đấy"! Bở trình độ mày so với bọn tao là cao siu gòi! ^^
JustKidding
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 8:07 pm

Sời ơi nó bao giờ chịu thua ai đâu mà.. Neutral Neutral Nói làm gì, hình tao vẽ thiệt đấy, mày ko tin thì thôi bounce tao cũng chẳng cần mày tin làm gì scratch
Ak Hà ơi, cứ là vẽ thật đẹp tuyệt vời thì là Mangaka ah confused Chỉ cần biết vẽ theo phong cách Nhật Bổn một chút cũng là Mangaka nghiệp dư rồi Basketball cheers Cũng như tao biết đá bóng thì là cầu thủ bóng đá nghiệp dư Basketball Basketball Biết nhảy xa, võ vẽ.. một chút là Vận Động Viên nghiệp dư cheers Đấy hiểu chưa?? scratch Nghiệp dư khác chuyên nghiệo ở chỗ đó bounce pale
Syaoran_lee
Admin
Admin
Syaoran_lee

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeTue Jul 31, 2007 10:34 am

may` bao? ve~ the^' thi` uh tap tin nhu*ng ma` bao? con` chinh? su*a? photo shop nu*a~ thi` tho^i tao cung~ chang noi' lam` gi` noi' chung thi` tao chi? tha^y' binh` thu*o*ng` cha? xa^u' ma` cung~ cha? dep. chi? binh` thu*o*ng` thoai tao cung~ nha^n. tha^y' tao nhu* za^y.
JustKidding
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeTue Jul 31, 2007 11:58 am

Mày thấy bình thường thì vote đi chớ ngồi đó nói làm gì bounce Mad, mà tao đâu có bảo tao vẽ đẹp đâu?? Neutral Neutral Tao có bắt mọi người vote cho "Đẹp hết ý" đâu Neutral Chính tao cũng chỉ vote cho "Vẽ khá đấy!" chứ bộ cheers
Mà ai vote cho "Đẹp hết ý" đấy??? cheers cheers alien
JustKidding
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeTue Jul 31, 2007 12:02 pm

alo321 đã viết:
nhưng post ảnh thế nào vậy mấy pà ơi

Khi gửi bài thì ấn voo cái "Insert an Image" ở phía trên ấy, sau đó chọn ảnh trong máy, copy cái link [img] paste vào bài gửi. Rồi khi send bài là sẽ có ảnh thôi Basketball bounce
alo321
New_Mem
New_Mem
alo321

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeTue Jul 31, 2007 3:09 pm

cam on nha
Khuong_Thanh_Ha
Khuong_Thanh_Ha

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeTue Jul 31, 2007 4:30 pm

JustKidding đã viết:
Sời ơi nó bao giờ chịu thua ai đâu mà.. Neutral Neutral Nói làm gì, hình tao vẽ thiệt đấy, mày ko tin thì thôi bounce tao cũng chẳng cần mày tin làm gì scratch
Ak Hà ơi, cứ là vẽ thật đẹp tuyệt vời thì là Mangaka ah confused Chỉ cần biết vẽ theo phong cách Nhật Bổn một chút cũng là Mangaka nghiệp dư rồi Basketball cheers Cũng như tao biết đá bóng thì là cầu thủ bóng đá nghiệp dư Basketball Basketball Biết nhảy xa, võ vẽ.. một chút là Vận Động Viên nghiệp dư cheers Đấy hiểu chưa?? scratch Nghiệp dư khác chuyên nghiệo ở chỗ đó bounce pale
Ack, từ trc' đến nay tao toàn đóng 2 từ đếy vào làm 1! cheers cheers với cả tao thấy magaka với magaka nghiệp dư nó cũng khác nhau chớ! scratch
Trích dẫn :
Khi gửi bài thì ấn voo cái "Insert an Image" ở phía trên ấy, sau đó chọn ảnh trong máy, copy cái link [img] paste vào bài gửi. Rồi khi send bài là sẽ có ảnh thôi
Tao tưởng add link sau cái img là link sống ( tức là link URL ) chứ? mày add link trong máy mày kỉu gì dzạ? Níu add cái address vào thì tao thử vào lần roài, toàn die hình! scratch
JustKidding
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeTue Jul 31, 2007 5:45 pm

Zâỵ hả, tao làm cách đấy vẫn được đấy thôi Neutral Neutral bounce
Khuong_Thanh_Ha
Khuong_Thanh_Ha

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeTue Jul 31, 2007 10:02 pm

mày add address ở máy mày á??? :-O
Syaoran_lee
Admin
Admin
Syaoran_lee

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeWed Aug 01, 2007 8:39 am

chac no' upload len photobucket de lay address day
hiensillycat
Mod_English
Mod_English
hiensillycat

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeWed Aug 01, 2007 6:20 pm

dù sao vẽ như vậy là cùng để nhiều người phục lăn rồi.Tao cũng thấy đẹp hết ý rồi.Bởi vì nếu quan sát rồi vẽ trau chuốt như thế là rất khó đấy.
JustKidding
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeWed Aug 01, 2007 8:11 pm

Hề hề được mọi người tâng bốc kinh quá, xấu hổ ghê chưa Razz Razz bounce :o Embarassed
☺[M.A.S.P]☺
Super_Mem
Super_Mem
☺[M.A.S.P]☺

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeThu Aug 02, 2007 10:50 pm

Uh thoai công nhận phục may` vẽ đẹp:D
Syaoran_lee
Admin
Admin
Syaoran_lee

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 10:06 am

dep. lam' nhu*ng tao gop' y' ne` cai' anh? cua? may` y' cac' net' ve~ dep., ve~ dc bong' ra^t' ra^t' dep. nhu*ng ma` nhi^u` luc' tao nhin` ky~ tha^y' o do^ng` de^u` lam' co^' ve~ dep. ho*n nu*a~ nhe' ah we^n vu*a` roai` to*' di duo*i? hinh` bat' chu*~ da^y' va` dc mo*i` le^n ve~ cac' bac' nho*' xem nhe'^^
☺[M.A.S.P]☺
Super_Mem
Super_Mem
☺[M.A.S.P]☺

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 10:16 am

May` đi đuổi hình bắt chữ đc mời lên làm j` cơ???
JustKidding
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 10:18 am

Thế hả, thằng này khá thiệt bounce bounce
☺[M.A.S.P]☺
Super_Mem
Super_Mem
☺[M.A.S.P]☺

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 10:20 am

Ah` mời lên vẽ sorry mắt lé
JustKidding
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 10:22 am

Hơ mày vẽ chủ đề gì thế mày bounce bounce Vẽ xong thì người thữ mấy đoán được, Mà thôi mày thử post hình mày vẽ xem nào tao đoán có trúng ko
☺[M.A.S.P]☺
Super_Mem
Super_Mem
☺[M.A.S.P]☺

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 10:24 am

Vẽ xong đc qua` j` may`
Syaoran_lee
Admin
Admin
Syaoran_lee

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 10:26 am

may` o*i ve~ xong dc con ga^u' bo^ng va` cai' ao'
☺[M.A.S.P]☺
Super_Mem
Super_Mem
☺[M.A.S.P]☺

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 10:27 am

Syaoran_lee đã viết:
may` o*i ve~ xong dc con ga^u' bo^ng va` cai' ao'
Lạc đề quá oi` :lol!:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D   Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D Icon_minitime

Just tui là Mangaka nghiệp dư pro`...:D
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next