A6 family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
A6 family

a home of us who is the member of A6 family

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

nói xấu a0

Go down 
4 posters

các cậu có tán thành ý kiến tớ ko??
tất nhiên rùi,a0 là một lũ siêu bựa,siêu đáng ghét hết chỗ nói
nói xấu a0 Vote_lcap60%nói xấu a0 Vote_rcap
 60% [ 3 ]
ko nên nói xấu bạn thế.
nói xấu a0 Vote_lcap0%nói xấu a0 Vote_rcap
 0% [ 0 ]
hơ hơ tớ ko chả biết thế nào nên ko có ý kiến gì
nói xấu a0 Vote_lcap20%nói xấu a0 Vote_rcap
 20% [ 1 ]
tớ có ý kiến khác
nói xấu a0 Vote_lcap20%nói xấu a0 Vote_rcap
 20% [ 1 ]
Tổng số bầu chọn : 5

Tác giảThông điệp
hiensillycat
Mod_English
Mod_English
hiensillycat

nói xấu a0 Empty
Bài gửiTiêu đề: nói xấu a0   nói xấu a0 Icon_minitimeWed Jan 16, 2008 6:35 pm

mấy đứa lớp này toàn mỉa mai nhau Mad
khi Mỹ Linh bị bà tuyết bắt,mà nó có chép phao thật đâu,thế mà bọn nó cười cười cợt cợt nhìn mà thấy ghét,đáng lẽ phải thông cảm một tý chứ.
rồi cái entry mới của mình viết xong thì con Trà đến lớp bảo với con Quỳnh Anh là mình nói xấu bọn nó,bảo đọc đi buồn cười lắm.Lại còn việc bọn nó coi mình ko a gì,dễ bắt nạt,nói mình bệnh hoạn,con mèo thế này thế nọ.muốn chửi cả lũ con Trà,con Quỳnh Anh,thằng Thành,thằng Toàn,thằng Linh,thằng Từ Nam,thằng Phong,thằng Tùng Crying or Very sad ...Rồi còn bao nhiêu chuyện khác chứng tỏ bon nó ko biết chia sẻ,ko đoàn kết,ko hiểu nhau,ko tôn trọng nhau... No bọn nó chỉ biết lao đầu hùng hục học,so đo nhau qua điểm số,chế giễu nhau là giỏi.Cả ngày cũng ko đủ để nói xấu hết lũ bọn nó.
Mình muốn năm nay hiền lành,ngoan ngoãn 1 tí ko dc,chẳng lẽ mình giở thói chửi bới tùm lum,cáu tiết nổi khùng hay đánh bọn nó ah?
tớ kêu gọi các bạn dù a6 hay a6 ở a0 sẽ viết bài ở đây+viết blog nữa để "Vạch trần bộ mặt xấu xí của bọn a0" cho bọn nó biết nữa. cheers cheers
Khuong_Thanh_Ha
Mod_Cảmxúc vs. Mod_Canteen
Mod_Cảmxúc vs. Mod_Canteen
Khuong_Thanh_Ha

nói xấu a0 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu a0   nói xấu a0 Icon_minitimeWed Jan 16, 2008 9:40 pm

Nói thật là con mắt chủ quan nhìn khác vs khách quan bố ạ! Con chẳng biết j` nên thoai, bầu vào mục 3! ^^
JustKidding
Mod_Đố vui vs. Mod_Tranh ảnh vs. Mod_Truyện cười
Mod_Đố vui vs. Mod_Tranh ảnh vs. Mod_Truyện cười
JustKidding

nói xấu a0 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu a0   nói xấu a0 Icon_minitimeThu Jan 17, 2008 9:54 am

Tao chọn có ý kiến khác, vì sao? Vì ý kiến của tao là chúng nó là một lũ súc vật, ko đáng nói tới affraid affraid bounce
☺[M.A.S.P]☺
Super_Mem
Super_Mem
☺[M.A.S.P]☺

nói xấu a0 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu a0   nói xấu a0 Icon_minitimeFri Jan 18, 2008 9:50 pm

Bọn a0 bựa ko thể tả đc, tớ chọn cái thứ 1.
con hale nó ko chép fao mà có chép fao thật đi nữa thì khi nó bị bắt cần j` bọn khác nó fải như thế, làm như bọn nó ko chép bao h i'. Chẳng lẽ bọn nó chép mà ko bị bắt thì tự coi là hổ báo, còn chép mà bị bắt thì lại quay ra cười nhau ah
tớ thấy bựa nhất là cái bọn này quá quan trọng chuyện điểm số, có 8 điểm mà cũng ngồi khóc. Kiểu này chắc đến khi bọn nó 5, 6 điểm j` đấy sẽ nhảy lầu hay uống thuốc độc tự tử mất. Điểm phẩy thì so sánh với nhau từng tí 1. Đã thế cái bọn này nó còn suốt ngày làm trò, tỏ ra mình khiêm tốn lắm, cứ ngồi tự chửi mình ngu si này nọ, khen ng` khác thông minh này nọ. Thà bọn nó có giỏi thì cứ ngồi tự khen mình còn hơn là làm cái trò bựa nhân đấy. Đằng nào thì trong lòng bọn nó cũng biết thừa là mình giỏi rồi
hiền ơi cậu cũng chả cần ngoan ngoãn làm cái j` đâu, cứ chửi bới tùm lum bọn nó lên đi, ngoan ngoãn với cái bọn bựa nhân đấy làm cái quái j`
Sponsored content

nói xấu a0 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: nói xấu a0   nói xấu a0 Icon_minitime

nói xấu a0
Trang 1 trong tổng số 1 trang