A6 family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
A6 family

a home of us who is the member of A6 family

Trang ChínhTrang Chính  PortalliPortalli  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

[ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family

Go down 
Khuong_Thanh_Ha
tienminh_12
supertamy
7 posters
Tác giảThông điệp
supertamy
Admin
Admin
supertamy

[ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Empty
Bài gửiTiêu đề: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 6:04 pm

Tình hình là alien 4rum lớp mình Suspect vừa xây dựng đc. 2 ngày nhể :o và chính vì vậy mà 4rum còn rất chi là yếu đuối Crying or Very sad cho nên 4rum chúng ta rất cần những nhà lãnh đạo sunny có khả năng king zjúp 4rum chúng ta vươn lên 1 tầm cao mới flower
và biết đâu sau này...
đi đến đâu là các bạn ý lại trầm trồ đến đấy
" xụ ôi nhìn anh ý/ cô ý kìa affraid anh ý có khả năng lãnh đạo cũng như quản trị cực kỳ chuyên nghiệp đấy anh ý đã đi vào sử sách và thành 1 huyền thoại queen "
chính vì vậy, tại sao bạn ko thử 1 lần đăng ký làm mod nhỉ
ko có zj` khó khăn lắm, chỉ cần bạn nhiệt tình với công việc là ổn Happy
đừng chần chừ nữa Basketball hãy đăng ký ngay tại 2pic này theo mẫu đơn sau
1, User name
2, Họ tên
3, Box muốn làm mod
[.: Nghĩa vụ :.]
Sau khi đc. set làm mod, bạn sẽ cùng ban quản trị dọn dẹp các bài sai quy định trong khu vực của mình, cũng như phải làm nh` cách để box mình nhộn nhịp afro cả ra ng` vô tấp nập tưng bừng máu kửa geek jocolor và bạn cũng đừng nói rằng vì đây chỉ là 1 4rum nhỏ mang tầm cỡ lớp nên bạn có quyền bỏ bê công việc của mình Evil or Very Mad chính vì nó nhỏ mà bạn càng phải có trách nhiệm với công việc Happy vì chúng tôi đã tin tg? bạn Razz cố lên nhé santa
[.: Quyền lợi :.]
_Bạn có quyền Sửa, Xoá, Mở - Đóng , Di chuyển, Copy, Chia nhỏ, Hợp nhất Chủ đề, Chọn chủ đề ưu tiên... trong phạm vi của Box mình quản lý (Phần Tùy chọn của Quản Lý).
_ - Không chỉ vậy. Sẽ còn nhiều nhiều niềm vui, bất ngờ và thú vị khi bạn đã gia nhập và bước vào Thế giới riêng của Mod...
.................~*~................

Các bạn reply đăng kí ngay tại topic này, nếu có thắc mắc gì xin đừng ngần ngại hỏi. Sau thời hạn đăng kí 2 ngày (nếu số lượng đơn đăng kí nhiều có thể lâu hơn) sẽ có thông báo về kết quả xét tuyển.
Enjoy and good luck !!! Hy vọng dc cộng tác với bạn trong thời gian sớm nhất
tienminh_12
Mod_Game
Mod_Game
tienminh_12

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 7:52 pm

cho em lam mod voi!!!!!
user name: tienminh_12
ho va ten: tien dat
em muon lam mod game hoac mod giai tri cung dc
http://www.manutd.com.vn
supertamy
Admin
Admin
supertamy

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeThu Jul 26, 2007 9:42 pm

sax tưởng bạn nào hoá ra bạn đạt ah` /Happy
sao lại đạt nik là tiến minh làm tao chả biết ai Rolling Eyes
đc. rồi bây zjờ làm lễ tuyên thệ
hãy hứa trc' cả nhà rằng mày phải chăm sóc thật tốt box game nghe chửa
nếu ko làm tròn nhiệm vụ sẽ bị set down đấy Evil or Very Mad
tienminh_12
Mod_Game
Mod_Game
tienminh_12

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 10:29 am

Em xjn* hua' rAng` Em* se~ cham s0c' t0^t box game neu hok thi cac chj mu0^n' lAm` j` em cung~ dc
ok bạn đã đc. set làm mod box game cheers
Khuong_Thanh_Ha
Mod_Cảmxúc vs. Mod_Canteen
Mod_Cảmxúc vs. Mod_Canteen
Khuong_Thanh_Ha

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeFri Jul 27, 2007 6:24 pm

Tình hình là mày set cho tao làm mod canteen hay cảm xúc suy nghĩ cũng đc. Tình hình là dạo này cảm xúc tao hơi chan chứa 1 tí. Tình hfinh là đây là profile của tao:
User name: Nhìn bên trái
Tên: Nhfin bên trái nốt cho tao
Box: Nhìn lên trên.....=.= scratch
Tình hình là mày reply nhanh nhá!
tình hình là dạo này tao thik từ "tình hình là" thế nhờ....
scratch
ok mày đã đc. set làm mod box cảm xúc nhưng nhớ là phải luôn luôn chứa chan cảm xúc chứ ko đc. chứa chan 1 lúc rồi lại thôi đâu đấy nhá :o
tienminh_12
Mod_Game
Mod_Game
tienminh_12

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeSat Jul 28, 2007 3:26 pm

albino cherry santa e ne`, tuyen dc bao nhiu mod rui????????bom cheers Basketball
Unknow94
Mod_Khéo tay
Mod_Khéo tay
Unknow94

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeSat Jul 28, 2007 11:06 pm

User name:Unknow94
Tên:Mai Anh
tớ muốn làm mod Canteen!!! big grin
set!!!
JustKidding
Mod_Đố vui vs. Mod_Tranh ảnh vs. Mod_Truyện cười
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeSun Jul 29, 2007 8:17 pm

User name : JustKidding Wink
Họ & Tên : Buồn Văn Chán.bounce
Nghề nghiệp : Mangaka nghiệp dư cheers
Sở thik : Vẽ truyện tranh + Đọc truyện tranh.Basketball
Mong muốn : Chẳng có mong muốn gì cả, post chơi vậy thôi :lol!: Ai thik nổi danh thì mặc họ, mình tui loanh quanh ở Đường Phố đến Phong trào là đủ rồi, việc gì phải Sử Sách rồi Huyền thoại Shocked Trình độ ko đủ alien

Chúc mọi người đăng kí thành công, Just chẳng hám danh scratch :lol!:
Mad thế thì chỉ cần nói thôi, chỉ cần chửi bới bọn tớ thôi chứ chạ cần thiết phải cho phát đăng ký 1 bản dài dằng dặc bên trên đây bạn Just ạh
hiensillycat
Mod_English
Mod_English
hiensillycat

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeWed Aug 01, 2007 6:13 pm

user name:bạn nào cùng biết mình là hiensillycat mà
full name:bạn nào cũng biết hiensillycat là ai mà
mình muốn làm mod english dc ko hả các bác?
mình xin hứa sẽ làm tốt công việc của mod để a6 family's 4rum càng thêm tốt đẹp cũng như đóng góp cho a6 family.
SET!!!
☺[M.A.S.P]☺
Super_Mem
Super_Mem
☺[M.A.S.P]☺

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeThu Aug 02, 2007 10:40 pm

1, User name: dongami_wss
2, Họ tên: tao_masp siu pham` ko phải supe phốt phát:D
3, Box muốn làm mod: cũng chả còn box nao`, hay cho tao cái đố vui fát đi mày
JustKidding
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 9:33 am

JustKidding đã viết:
User name : JustKidding Wink
Họ & Tên : Buồn Văn Chán.bounce
Nghề nghiệp : Mangaka nghiệp dư cheers
Sở thik : Vẽ truyện tranh + Đọc truyện tranh.Basketball
Mong muốn : Chẳng có mong muốn gì cả, post chơi vậy thôi :lol!: Ai thik nổi danh thì mặc họ, mình tui loanh quanh ở Đường Phố đến Phong trào là đủ rồi, việc gì phải Sử Sách rồi Huyền thoại Shocked Trình độ ko đủ alien

Chúc mọi người đăng kí thành công, Just chẳng hám danh scratch :lol!:
Mad thế thì chỉ cần nói thôi, chỉ cần chửi bới bọn tớ thôi chứ chạ cần thiết phải cho phát đăng ký 1 bản dài dằng dặc bên trên đây bạn Just ạh

Trăm lạy mọi người, ngàn lạy mọi người bounce scratch Em đâu post bài này, tại em với thằng bạn em cùng dùng chung cái tài khoản Just Kidding này nên thằng đấy nó post gì em có biết đâu?? scratch pale Thôi thì để em sửa lại bounce pale Crying or Very sad Mong mọi người thông cảm, 20% số bài của em là do nó post, tánh khí nó hơi bựa đầu óc nó hơi đần cái tật nó là hơi kiêu Mad nếu có gì thì đừng giận nó để lần sau em bảo nó lập cái Mem mới No bounce Chứ cứ dùng chung thế này thì có ngày bị chửi vỡ mẹt alien Neutral Crying or Very sad Sad
supertamy
Admin
Admin
supertamy

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 10:44 am

ờ đúng rồi Mad thằng nào mà bựa thế ku Mad
JustKidding
JustKidding

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitimeFri Aug 03, 2007 8:51 pm

Cái thằng đần độn ngu ngốc tao quen trên mạng ấy mà bounce
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family   [ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family Icon_minitime

[ Sự kiện ] Tuyển mod cho 4rum A6 family
Trang 1 trong tổng số 1 trang